Cire gashin Laser: Amfani da Taboo

Idan kuna neman mafita na dindindin don cire gashi, kuna iya buƙatar la'akari da cire gashin laser.Cire gashin Laser shine mafi aminci kuma mafi inganci bayani fiye da sauran kamar askewa da kakin zuma.cire gashin laser yayi alƙawarin raguwar gashin da ba a so, musamman lokacin da ƙwararrun ƙwararrun ƙwararru suka yi ta yin amfani da nau'in laser daidai don nau'in fata.Da zarar an kammala jiyya, sauran hanyoyin kawar da gashi ba za su zama dole ba, kuma kulawa na iya zama kaɗan.

Duk da haka, ba kowa ba ne ya dace da cire gashin laser.Mai ilimin hanyoyin kwantar da hankali yana buƙatar samun fahimtar halin da ake ciki tare da abokin ciniki kafin ci gaba da magani.
Amfanin cire gashin laser

1. Magani ne mai dorewa ga rage gashin jiki.Yana rage yawan gashin da ba a so a wurin da aka yi niyya kuma idan gashin ya yi girma, ana samun raguwa kuma yana da kyau da haske.

2. Yana buƙatar ƙarancin kulawa.Idan kuna aski don kawar da gashin jiki, dole ne ku yi haka kowane ƴan kwanaki, kuma zaɓuɓɓuka kamar yin kakin zuma da zaren zaren suna da tasirin da ke ɗaukar kusan makonni huɗu.Idan aka kwatanta, cire gashin laser yawanci yana buƙatar zama huɗu zuwa shida sannan a kula da lokaci-lokaci a nan gaba.

3. Yana iya taimakawa da sauran al'amurran fata kamar kumburi.Kuma tunda yana amfani da haske don kawar da gashi, ba za ku iya fuskantar haɗarin laƙabi, yankewa da konewar reza waɗanda ke tafiya tare da aski ba.

4. Yayin da Laser cire gashi jiyya na iya barin fata kadan ja da kumbura, za ka iya kyakkyawa da yawa koma your yau da kullum na yau da kullum nan da nan bayan haka.Abin da kawai ba za ku iya yi ba shine nan da nan ku fita cikin rana ko amfani da gadaje masu fata ko fitulun rana.

5. Yana iya ajiye kudi akan lokaci.Ko da yake farashin cire gashin Laser da farko ya fi, ka ce, siyan reza da kirim mai aski, yana biya a kan lokaci.Tun da cire gashin laser yana rage yawan gashin da ba a so, ba a buƙatar kulawa ta yau da kullum da ke tafiya tare da aski da kakin zuma, don haka da zarar kun biya kuɗin farko, bai kamata ku biya ƙarin ba.

Taboos na cire gashin laser

1. Wadanda suke da kumburi, herpes, raunuka ko cututtukan fata ba su dace da cire gashin laser ba: Idan kana so ka cire gashin laser, dole ne ka fara ƙayyade ko akwai raunuka, kuraje, kumburi, da dai sauransu. da kumburi, raunuka na iya haifar da kamuwa da cuta cikin sauƙi, wanda ba ya da amfani ga farfadowa.

2. Mutanen da ke da fata mai ɗaukar hoto ba su dace da cire gashin laser ba: Ga mutanen da ke da fata na fata, ba wai kawai ba su dace da cire gashin laser ba, amma duk laser, hasken launi da sauran gyaran fata da kyawawan jiyya ba su dace da mutanen da ke fama da cutar ba. fata mai ɗaukar hoto don guje wa haifar da erythema, zafi da itching.

3.Mace masu ciki ba su dace da cire gashin laser ba: cire gashin Laser ba shi da lahani ga mata masu ciki da masu ciki, amma don hana mata masu juna biyu zubewar ciki saboda damuwa ko wasu abubuwan tunani, ana ba da shawarar kada mata masu ciki su sha. cire gashi laser.

4. Ƙananan yara suna cikin mawuyacin lokaci na girma kuma ba su dace da cire gashin laser ba.Kodayake hanyar kawar da gashin laser ba ta da lahani ga jiki.Duk da haka, har yanzu yana da wani tasiri a kan ci gaban balaga, don haka ana ba da shawarar cewa yara kada su yi amfani da cire gashin laser.

5. Mutanen da ke da raunin tsarin garkuwar jiki ba su dace da cire gashin laser ba: fata shine layin farko na kariya ga rigakafi na mutum.Idan kuna da ƙarancin tsarin rigakafi, ba ku dace da cire gashin laser ba.


Lokacin aikawa: Fabrairu-05-2024